ช่วงบ่ายวันที่ 15 มิถุนายน 2566 คณะซิสเตอร์ ตัวแทนครู ทางโรงเรียนร่วมกับคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ได้ประชุม เพื่อปรึกษาหารือเกี่ยวกับการดำเนินงานของสถานศึกษา วางแผน และสร้างแนวทางใหม่ นำมาประยุกต์ใช้เพื่อปรับเปลี่ยน แก้ไข ให้การดำเนินงานของสถานศึกษามีคุณภาพเพิ่มมากยิ่งขึ้น สุดท้ายมีการมอบของขวัญ ยินดีตอนรับซิสเตอร์กุลธิดา แก้วอุดร ที่กลับมาบริหารสถานศึกษาแห่งนี้อีกครั้ง
![](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2021/06/read-more-03-1024x342.jpg)