วันที่ 9 มิถุนายน 2565 ทางโรงเรียนวิสุทธิวงศ์ได้จัดกิจกรรมวันไหว้ครู เพื่อให้นักเรียนได้ร่วมรำลึกถึงพระคุณของครูบาอาจารย์ และเป็นพิธีกรรมที่แสดงความเคารพต่อครูอาจารย์ผู้ประสิทธิ์วิชาความรู้ให้ ทำให้เราสามารถนำไปประกอบวิชาชีพ สร้างความเจริญรุ่งเรืองให้แก่ตนเองและครอบครัวได้ในอนาคต และคณะศิษย์เก่า วพ.รุ่นที่ 14 ได้มอบเครื่องเสียง 2 เครื่อง เพื่อเป็นของที่ระลึกให้กับโรงเรียน
![](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2021/06/read-more-04-1024x342.jpg)