วันที่ 7 มีนาคม 66แข่งขันจินตคณิต โดย Brain Balancingช่วงเวลาของการประเมินผล วันนี้ นักเรียนแต่ละระดับชั้นได้เข้าร่วมการแข่งขันจินตคณิต โดยเจ้าหน้าที่จากบริษัทเบรนบาลานซิ่งได้จัดกิจกรรมให้กับนักเรียนเพื่อเป็นการส่งเสริม พัฒนาสมาธิ สติปัญญา และประเมินพัฒนาการจากการเรียนที่ผ่านไป ซึ่งนักเรียนได้แสดงออกถึงความมุ่งมั่นเอาจริงเอาจัง และสนุกสนานไปพร้อมกัน
![](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2021/06/read-more-04-1024x342.jpg)