ดร.จรินทร์ สุรเสรีวงษ์ (ศึกษาธิการจังหวัดอุดรธานี) คุณอนงค์ คำแสงทอง (รองศึกษาธิการจังหวัดอุดรธานี) คุณจิดาภา มิ่งมิตรมี (ศึกษานิเทศ์ชำนาญพิเศษ) คุณยุวดี ขวาวงษ์ (นักประชาสัมพันธ์ ศธจ.อุดรธานี) และคุณภรณ์ชนก วิบูลย์กุล (นักวิเคราะห์นโยบายและแผนฯ) ได้นิเทศติดตามการเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน ปีการศึกษา 2567 ตามนโยบายการจัดการศึกษาจังหวัดอุดรธานี (สุขาดี มีความสุข) โรงเรียนวิสุทธิวงศ์ขอขอบพระคุณอย่างยิ่งในการสละเวลาเพื่อนิเทศติดตามในครั้งนี้
การนิเทศตรวจติดตามนโยบาย “สุขาดี มีความสุข”
![การนิเทศตรวจติดตามนโยบาย “สุขาดี มีความสุข”](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3213.jpg)