วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2565 คณะศึกษานิเทศก์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุดรธานี นำโดยนางสาวจิดาภา มิ่งมิตรมี (ศึกษานิเทศก์ชำนาญกาญพิเศษ) นายยรรยง เมืองผาง (ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล) และว่าที่ร้อยตรีสันติสุข อยู่สุข (ศึกษานิเทศก์ชำนาญกาญพิเศษ (ผู้ประสานงาน)) ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวิสุทธิวงศ์
![](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2021/06/read-more-03-1024x342.jpg)