ในเช้าวันที่ 23 มกราคม 2567 ซิสเตอร์ กาญจนา เดชาเลิศ ได้แสดงความยินดีและมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่เข้าร่วมแข่งขันทักษะวิชาการและประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน ระดับจังหวัด ครั้งที่ 8 ประจำปีการศึกษา 2566
มอบเกียรติบัตรการแข่งขันทักษะวิชาการและประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน ปีการศึกษา 2566
![มอบเกียรติบัตรการแข่งขันทักษะวิชาการและประกวดสิ่งประดิษฐ์นักเรียนโรงเรียนเอกชน ปีการศึกษา 2566](http://www.vs.ac.th/mainpage/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7845.jpg)